ราคา 14500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 175.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82857.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ ไม่มีชื่อ

takecare
0863016161
2026-05-21 20:35:06.0
เลขที่ประกาศ: 538803
รายละเอียดเพิ่มเติม

North Park Place คอนโด นอร์ทปาร์คเพลส นอร์ธพาร์คเพลส คอนโด หลักสี่ แจ้งวัฒนะ ดอนเมือง

ขายขาดทุน!คอนโดหรูวิวสนามกอล์ฟ ใหญ่มาก175ตรม.2นอน2ห้องโถง3น้ำ ห้องแม่บ้าน ลิฟต์ส่วนตัวNorth Park Placeหลักสี่ 086-301-6161

คอนโด นอร์ทพาร์คเพลส Condo North Park Place วิภาวดี-รังสิต ซอย ท่าทราย 1 ทุ่งสองห้อง หลักสี่ กทม 10210

*ห้องอยู่ชั้น9 มีพื้นที่ใช้สอยเยอะมาก 175.36 ตรม. ห้องสูง2.5ม.
(มีห้องเดียวที่ประกาศขายแบบไซส์ใหญ่ 2ห้องนอน ในโครงการนี้ค่ะ)

***ขายขาดทุน***ราคาเพียง 14.5ล้านบาท (เฉลี่ยตรม.ละ 8หมื่นนิดๆท่านั้น)***
*มี 2ห้องนอน + 3ห้องน้ำ + 2ห้องโถงใหญ่(ปรับเป็นห้องนอนเพิ่มได้) +ชุดเคาน์เตอร์ครัว +ระเบียงพักผ่อนชมวิวกรีนกอล์ฟ +โซนลิฟต์ส่วนตัว+ ห้องแม่บ้าน(ห้องเก็บของ)พร้อมห้องน้ำเล็ก
*ในห้องนอน มีห้องน้ำและwalk-in closet ทั้ง2ห้อง
*ห้องนอนวิวกรีนกอล์ฟ สวยงามร่มรื่น จากห้องนอนทั้ง2ห้อง
*มีโซนห้องโถง (ห้องนั่งเล่น รับแขก) ถึง2ห้อง สามารถปรับเป็นห้องนอน/ห้องทำงานา เพิ่มได้ค่ะ
*มีลิฟต์ส่วนตัวเฉพาะห้อง สามารถใช้พื้นที่หน้าลิฟต์เป็นที่ วางรองเท้า ร่ม ฯลฯ ได้ สะดวกสบาย ส่วนตัว ปลอดภัย
*มีห้องแม่บ้าน (ปรับเป็นห้องเก็บของฯลฯได้) และห้องน้ำ สำหรับครอบครัวที่มีแม่บ้านไว้พักอาศัยได้
*มีโควต้าที่จอดรถ 2 คัน
*เหมาะสำหรับเป็นที่พักอาศัยสำหรับครอบครัว หรือซื้อลงทุนตกแต่งให้เช่าก็คุ้มค่ามากค่ะ (ค่าเช่าห้องใหญ่แบบนี้ประมาณ70000-90000บาทต่อเดือนค่ะ)
*คอนโดอยู่โซนธุรกิจ ท่ามกลางธรรมชาติสงบร่มรื่น วิวกรีนกอล์ฟ บรรยากาศดีพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวก
*ระบบรักษาความปลอดภัย24ชั่วโมง กล้องวงจรปิด, ฟิตเนส, สวนหย่อม, ที่จอดรถ, ระบบรักษาความปลอดภัย, สระว่ายน้ำ