ราคา 11875900.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 208349.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ Whizdom The Forestias : วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์

Asset X property
0634924632
2025-10-24 17:12:09.0
เลขที่ประกาศ: 528441
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ L084136

ขายคอนโด Whizdom The Forestias (วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์) ขนาด 57.58 ตรม ชั้น 21

จุดเด่นที่น่าสนใจ

Layout ออกแบบอย่างลงตัว เหมาะกับผู้บริหารหรือคู่รักที่ชอบความสงบ
วัสดุระดับ Ultra Luxury จาก MQDC มาตรฐานเดียวกับ Magnolia & Whizdom
ครัวแยก Fully Built-in พร้อมอุปกรณ์ครบ
ระเบียงกว้าง วิวสวน รับลมธรรมชาติ
ที่จอดรถ 180% — Rare สำหรับโครงการระดับนี้
พร้อมเข้าอยู่ทันที

รายละเอียด
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- ขนาด 57.58 ตรม
- ชั้น 21 สูง 50 ชั้น
- ทิศ ใต้
- วิว สวน
- ที่จอดรถ 1 คัน

** ขายเพียง 11,875,900 บาท **

วิสซ์ดอม เดอะ ฟอเรสเทียส์ เป็น High Rise Condominium จำนวน 3 อาคาร บนพื้นที่โครงการขนาด 8-0-86.1 ไร่ แบ่งอาคารออกเป็น 2 โครงการ
โครงการแรกคือ Destinia Tower สูง 50 ชั้น และ Mytopia Tower สูง 42 ชั้น และอีกโครงการคือ Petopia Tower สูง 43 ชั้น รวมทั้งหมด 1,119
ยูนิต

มีห้องพักอาศัยให้เลือกหลายขนาด ทั้ง 1 Bedroom, 2 Bedroom, 3 Bedroom, Duplex, Penthouse และ Forest Duplex Penthouse ขนาด
34-206 ตร.ม. โดย Destinia & Mytopia มีการออกแบบให้ตอบโจทย์การใช้ชีวิตของคู่รัก หรือครอบครัวที่มีลูกเล็ก ส่วน Petopia จะมีออกแบบเพื่อ
กลุ่มคนที่รักและชื่นชอบสัตว์เลี้ยงโดยเฉพาะ

สถานที่ใกล้เคียง

Mega & Ikea บางนา : 4.5 กม.
Chic Republic บางนา : 5.9 กม.
Index บางนา : 6.0 กม.
Parkland : 6.1 กม.
Central บางนา : 6.3 กม.
ราม 2 ไนท์บาร์ซาร์ : 6.2 กม.
Bangkok Mall : 7.2 กม.
SB Design Square บางนา : 7.2 กม.
Makro บางพลี : 8.3 กม.