ราคา 2990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 80810.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 23
โครงการ Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9)

Jittima Chot
0634466537
2025-01-24 19:55:40.0
เลขที่ประกาศ: 518005
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Supalai Veranda พระราม 9 37 ตรม ใกล้ MRT พระราม9 ห้องเปล่า สภาพมือ1

:: จุดเด่น ::
- ชั้นสูง วิวไม่บล็อค
- สภาพใหม่ เสมือนมือ1
- ราคาถูกมาก

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 23 จากทั้งหมด 31 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9) / Supalai Veranda Rama 9

ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม9 (Supalai Veranda Rama 9 )
ชั้น : 23 จาก 31 ชั้น ตึก A
พื้นที่ใช้สอย : 37.35 ตร.ม.
จำนวนห้อง : 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ทำเล : พระราม9 เพชรบุรีตัดใหม่ RCA ดินแดง ศูนย์วิจัย คลองตัน
ห้องสภาพดี เสมือนมือ1 พร้อมอยู่
หันทิศ ใต้

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9
- รพ. พระราม 9
- ฟอร์จูนทาวน์
- เอสพลานาด รัชดาภิเษก
- บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก
- The Street รัชดาภิเษก
- The Mall รามคำแหง
- The Nine พระราม 9
- Terminal 21
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.756142,100.583184

ราคา: 2,990,000 บาท

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำ ซาวน่า ฟิตเนส สวนหย่อม ห้องสมุด ชั้น 6
- คลับเฮ้าส์ ชั้น 31
- เซเว่น ร้านตัดผม ร้านนวด ร้านเล็บ ใต้ตึก มีครบ
- ตู้เต่าบิน
- มีการรักษาความปลอดภัย (รปภ.) CCTV และเจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

สนใจติดต่อ: Jittima Chot 0634466537
Line: Teetist
Email : jittima.carry@gmail.com
Carry Real Estate บริการรับฝากขาย-เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท