ราคา 2200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59459.46 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-11-24 15:01:14.0
เลขที่ประกาศ: 510664
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C770 ขายคอนโด แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ต พัทยา แถวหาดจอมเทียน
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Pool view
ตึก D ชั้น 2 ห้องมุม ติดกับน้ำตก วิวสระ
พื้นที่ 37.72 ตรม
ขายราคา 2,200,000 รวมค่าโอนแล้ว โควต้าไทย
—————————————
Condo For Sale Atlantis Condo Resort
Fully Furnished, Electric appliances.
1 Bedroom 1 Bathroom
Size: 37.72 sq.m. 2nd Floor.
Swimming Pool, Fitness, gardens, CCTV 24/7 Security Gard and Parking.
Location: Jomtien 2nd Road

Sale: 2.2 Millions Baht-(Transfer & All Expenses:50/50) (Thai Quota)
——————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

C777 ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya ขนาด 2 ห้องนอน

เลขที่: 511152
2024-11-27 18:04:43.0
Add to wishlist

แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

ขนาดพื้นที่ 77.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

ขาย 3990000.00 บาท

C770 ขาย คอนโด Atlantis Condo Resort 1 ห้องนอน วิวสระ

เลขที่: 510664
2024-11-24 15:01:14.0
Add to wishlist

แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

ขนาดพื้นที่ 37.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

ขาย 2200000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Atlantis Condo Resort | แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท 73 ตรม

เลขที่: 510209
2024-11-21 12:45:19.0
Add to wishlist

แอตแลนติส คอนโด รีสอร์ท พัทยา

ขนาดพื้นที่ 73.0 ตารางเมตร

Phakkhawarin Chirawannawat

0817169241

เช่า 30000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
C770 ขาย คอนโด Atlantis Condo Resort 1 ห้องนอน วิวสระ
ขาย 2200000.00 บาท
พร้อมให้เช่าคอนโด Ceil By Sansiri ห้องตกแต่งครบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 45 ตร.ม.
เช่า 20000.00 บาท
ขาย2 BED คอนโด Amanta Lumpini ห้องวิวโค้งแม่น้ำบางกระเจ้า ตำแหน่งดีที่สุดของโครงการ
ขาย 15900000.00 บาท
NEW61-0003 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว 130 THE NICHE ID Ladprao 130 ตกแต่งใหม่เอี่ยม
เช่า 9000.00 บาท
City Home Sukhumvit Private comfortable clean 2nd floor BTS Udomsuk
เช่า 8500.00 บาท
P35CR1907092 บ้าน สิริ เธอร์ตี้ วัน - Baan Siri 31 1 Bedroom 58 sqm
เช่า 32000.00 บาท
ให้เช่า KEEN CENTRE SRIRACHA ใจกลางศรีราชา ราคา 15,000 บาท (มีหลายห้องชั้น 15,16,17,28,32) ฟรีมีฟรีมีแม่บ้านทำความสะอาดอาทิตย์ละ 2 ครั้ง
เช่า 15000.00 บาท
ขายสาธรเฮาส์ Sathorn House 2 นอน 2 น้ำ 75.66 ตรม(79,302บาท/ตรม)วิวสวย 30 เมตรถึง BTS สุรศักดิ์ 80 เมตรถึง กรุงเทพคริสเตียน โทร 0909-782-762
ขาย 6000000.00 บาท
ขายคอนโด The Esse at Singha Complex สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน
ขาย 21500000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ คอนโด วัน เอ็กซ์ สาทร-นราธิวาส | Condo One X Sathorn-Narathiwat - 2200000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland
ขาย 2200000.00 บาท
clear