ราคา 7400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 93.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79569.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ เดอะคลิฟฟ์ คอนโดมิเนียม พระตำหนัก

Phakkhawarin Chirawannawat
0817169241
2024-11-06 21:48:57.0
เลขที่ประกาศ: 507928
รายละเอียดเพิ่มเติม
#C745 Sea View Condo For Sale The Cliff Pratumnak
Fully furnished- includes washing machine, oven, Smart TV and new furniture
Newly decorated 93 sq m seaview
2 bedrooms apartment in Pratumnak
Facilities: swimming pool, gym, parking, key card
access system and 24 hours security

7,400,000 Thai Baht (Transfer 50/50)
**Foreign quota**
——————————
ขายคอนโด The Cliff Pratumnak
ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์ เครื่องไฟฟ้า ใหม่
ขนาด: 93 ตรม. พร้อมระเบียง วิวสระว่ายน้ำ
ส่วนกลาง: สระว่ายน้ำ ฟิตเนส CCTV 24/7 Security Gard.
ทำเล : พระตำหนัก

ขาย 7.4 ล้านบาท ค่าโอน 50/50 โควต้าต่างชาติ
—————————————
-Agent Post- #DirectOwner
Call/Line ID: 0817169241 K. Warin
WhatsApp: +66817169241
hello@pattayadotproperty.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะคลิฟฟ์ คอนโดมิเนียม พระตำหนัก

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะคลิฟฟ์ คอนโดมิเนียม พระตำหนัก

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

C835 คอนโดปล่อยเช่า The Cliff Residence พระตำหนัก 2 ห้องนอน

เลขที่: 520196
2025-02-05 19:24:34.0