ราคา 2963800.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 43585.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ Le Rich Rama3 Sathupradit

ZThaiHome
0948978878
2024-02-16 16:12:59.0
เลขที่ประกาศ: 473655
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Le Rich Rama3 68.02 ตรม.2 นอน 1 น้ำ 1 นั่งเล่น 2 ระเบียง 1 ครัว 1 จอดประจำ

::จุดเด่น::
ห้องมุม 2 วิวเมือง 2 ด้าน

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 68.02 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 20 จากทั้งหมด 22 ชั้น
วิว เมือง

::รายการฟอร์นิเจอร์::
ครบ พร้อมเข้าอยูู่ มาประเป๋าใบเดียว

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
เซ็นทรัลพระราม3 โลตัส เทอมินอล21 ทรีออนทรี นราธิวาสราชนครินทร์สาทร สีลม บางรัก จันทน์ ตลาดรุ่งเจริญ ตลาดลานทราย
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.682,100.533

ราคา: 2,963,800 บาท

ขาย 2,963,800฿
ค่าโอนคนละครึ่ง

สอบถาม
โทร 0948978878
ไลน์ไอดี @788giris
WhatsApp+66948978878
Email zthaihome@gmail.com

สนใจติดต่อ: ZThaiHome 0948978878
Line: @788giris
ZThaiHome

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Le Rich Rama3 Sathupradit

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Le Rich Rama3 Sathupradit

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด Le Rich Rama3 80 ตรม. 2 นอน 1 น้ำ 1 นั่งเล่นใหญ่มาก 1 ครัว 1 ระเบียง 1 จอดประจำ

เลขที่: 475672
2024-03-03 14:09:28.0
Add to wishlist

Le Rich Rama3 Sathupradit