ราคา 5800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90625.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Supalai Park Yaekfaichai Station : ศุภาลัย ปาร์ค แยกไฟฉาย

Jcotproperty
0630964452
2023-10-26 23:50:52.0
เลขที่ประกาศ: 461669
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2นอน5.8ล Supalai Park Yaekfaichai Station 64 ตรม. พร้อมขาย.

JCS908
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 64 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 22 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Supalai Park Yaekfaichai Station : ศุภาลัย ปาร์ค แยกไฟฉาย / Supalai Park Yaekfaichai Station
ที่ตั้ง ถนน จรัญสนิทวงศ์ แขวงบ้านช่างหล่อ เขตบางกอกน้อย จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRT แยกไฟฉาย
- โรงพยาบาลวิชัยเวช อินเตอร์เนชั่นแนล แยกไฟฉาย
- โรงพยาบาลศรีวิชัย

ราคา: 5,800,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0