ราคา 3850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 96250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ Life Sathon Sierra (ไลฟ์ สาทร เซียร์รา)

admin wealthiness
0926905445
2023-06-12 19:36:57.0
เลขที่ประกาศ: 445627
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ไลฟ์ สาทร เซียร์รา 40 ตรม. โควต้าต่างชาติ อนุญาตเลี้ยงสัตว์

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 40 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 40 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully fitted

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไลฟ์ สาทร เซียร์รา / Life Sathorn Sierra

Project : Life Sathorn Sierra
Location : Near BTS Talat Phlu
Unit size : 40 Sqm.
Bedroom : 1 Bed Plus
Bathroom : 1
Selling Price : 3,850,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Talat Phlu
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.716803,100.479563

ราคา: 3,850,000 บาท

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
2019-10-15 00:00:00.0