ราคา 3690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 119032.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ The Politan Aqua : เดอะ โพลิแทน อควา

Vicky Puniramai
0810600433
2023-02-20 14:55:48.0
เลขที่ประกาศ: 430505

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Politan Aqua : เดอะ โพลิแทน อควา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Politan Aqua : เดอะ โพลิแทน อควา

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 28 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด The Politan Aqua 30 ตรม ชั้น 21 วิวไม่บล็อก

เลขที่: 516545
2025-01-15 17:08:58.0
Add to wishlist

The Politan Aqua : เดอะ โพลิแทน อควา

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

fastflowproperty

0929994357

เช่า 10000.00 บาท

ขาย The Politan Aqua 30 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 54 ห้องมุม ติด MRT พระนั่งเกล้า

เลขที่: 495123
2024-08-15 22:02:22.0
Add to wishlist

The Politan Aqua : เดอะ โพลิแทน อควา

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Asset X property

0634924632

ขาย 2990000.00 บาท

ขาย คอนโด The Politan Aqua 35 ตรม. ชั้นสูง วิวแม่น้ำเต็มๆ

เลขที่: 470925
2024-01-23 09:12:47.0
Add to wishlist

The Politan Aqua : เดอะ โพลิแทน อควา

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

ZThaiHome

0948978878

ขาย 2893000.00 บาท

ขาย คอนโด เดอะ โพลิแทน อควา The Politan Aqua 30.52 ตรม.

เลขที่: 448327
2023-06-30 20:57:43.0