ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 59677.42 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Aspire รัตนาธิเบศร์(แอสปาย รัตนาธิเบศร์)

Wonder House
0656287979
2023-01-27 21:46:14.0
เลขที่ประกาศ: 427201
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด Aspire รัตนาธิเบศร์(แอสปาย รัตนาธิเบศร์) 31.29 ตรม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่่องใช้ไฟฟ้าครบ

:: จุดเด่น ::
สำหรับพักอาศัย
สำหรับลงทุน

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 31.29 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 24 ชั้น
- วิว สวน

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ชุดโซฟา ชุดเตียงนอน ชุดโต๊ะทานข้าว ชุดชั้นวางของ ตู้เสื้อผ้า ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Aspire รัตนาธิเบศร์(แอสปาย รัตนาธิเบศร์) / Aspire Rattanathibet

คอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ ( Aspire Rattanathibet ) ขนาด 31.29 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 5 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ตามรูป ห้องสภาพมือ 1 เจ้าของไม่เคยเข้าอยู่ จุดเด่นโครงการ คอนโดคุณภาพจาก AP อยู่ติดนถนนรัตนาธิเบศร์ ตัดออกถนนเลี่ยงเมืองเดินทาง ส่วนกลาง : สระว่ายน้ำ,ฟิตเนส,ซาวน่า,เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย,กล้องวงจรปิด,ประตู Key Card,ร้านค้าและสวนหย่อม การเดินทางอยู่ที่ถนนรัชดาภิเษก แขวงบางกระสอ เขตเมืองนนทบุรี นนทบุรี อยู่ติดถนนรัตนาธิเบศร์ ไม่ต้องเข้าซอย ห่างสถานีรถไฟฟ้า 450 เมตร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีแยกนนทบุรี1
ใกล้ห้างเซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์
ใกล้เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย
ใกล้สะพานพระนั่งเกล้า
ใกล้ศูนย์ราชการนนทบุรี
ใกล้เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
ใกล้กองสลาก
ใกล้โรงพยาบาลทรวงอก
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.86947,100.489635

ราคา: 1,850,000 บาท

สนใจติดต่อ: Wonder House 0656287979
Line: wonderhouse.home
line.me/ti/p/ierz32GBmm