ราคา 2790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 102.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 27352.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ Chateau in Town​ Charansanitwong

ดียะ
0865773560
2022-11-04 14:12:56.0
เลขที่ประกาศ: 417930
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางอ้อ บางอ้อ ริเวอร์วิว 102.59 ตรม. ห้องใหญ่เหมือนอยู่บ้าน วิวแม่น้ำ

:: จุดเด่น ::
102.59 ตรม. ห้องใหญ่เหมือนอยู่บ้าน วิวแม่น้ำ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 102.59 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- วิว แม่น้ำ

- พื้นที่ 102.59 ตรม. (2 ห้อง รีโนเวททำเป็นห้องใหญ่)
- ชั้น 4
-รับลมเย็นตลอดทั้งวัน
- วิวแม่น้ำ วิวสวน
-ให้ เฟอร์นิเจอร์ทุกชิ้นในห้อง
-ที่จอดรถ 2 คัน
-การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- โรงพยาบาลยันฮี – 700 เมตร (เดิน 9 นาที)
- การไฟฟ้าแห่งประเทศไทย
- มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
- ม.ราชภัฏสวนดุสิต
- รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์, เซ็นต์คาเบรียล

ร้านค้า ร้านอาหารใกล้เคียง
• ร้านทะเลเผาบางอ้อ
• มิตติ้งมอลล์ ห่างจากคอนโด 540 เมตร (เดิน 7 นาที)
• เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์
• บิ๊กซี วงศ์สว่าง
• ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)
• เซ็นทรัลปิ่นเกล้า โลตัสปิ่นเกล้า
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.802,100.512

ราคา: 2,790,000 บาท

ฟรีโอน

สนใจติดต่อ: ดียะ 0865773560
Line: dya-supaporn
facebook page : https://www.facebook.com/dyaproperty/

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Chateau in Town​ Charansanitwong