ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 132258.06 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 28
โครงการ The Riviera วงศ์อมาตย์

Nanni
0928964449
2022-08-29 19:27:10.0
เลขที่ประกาศ: 409382
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายอยู่เองหรือปล่อยเช่า คอนโด ห้องสวยตรงปก The Riviera วงศ์อมาตย์ 31 ตรม. ราคาต่อรองได้ค่ะ

:: จุดเด่น ::
ติดวิวทะเล

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 28 จากทั้งหมด 43 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก วิว ทะเล

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Riviera วงศ์อมาตย์ / The Riviera Wongamat
ร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:
* วินด์มิลล์พลาซ่า ห่างจากคอนโด 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
* วินด์มิลล์พลาซ่า – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
* ท็อปส์เดลี่ (โพธิสาร) – 2 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
* ท็อปส์เดลี่ (โพธิสาร) – 2 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
* เบสท์ซุปเปอร์มาร์เก็ต – 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)
Family Mart ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 1 นาที
โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช รวมถึง:
* มอนเทสโซรี่ชิลเดรนเซ็นเตอร์ ระยะทางประมาณ 420 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 5 นาที)
* มอนเทสโซรี่ชิลเดรนเซ็นเตอร์ – 420 เมตร (เดิน 5 นาที)
* โรงเรียนสอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา – 490 เมตร (เดิน 6 นาที)
* โรงเรียนสอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา – 490 เมตร (เดิน 6 นาที)
* วิทยาลัยการอาชีพบางละมุง สาขาวัดโพธิสัมพันธ์ (เมืองพัทยา) – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 3 นาที)

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
* นิวยอร์ทพิซซ่าเฮ้าส์ – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
* นิวยอร์ทพิซซ่าเฮ้าส์ – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)
* เชสเตอร์กริลล์ (โลตัสพัทยาเหนือ) – 2.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
* เดอะพิซซ่าคอมปะนี (โลตัสพัทยาเหนือ) – 2.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)
* เคเอฟซี (โลตัสพัทยาเหนือ) – 2.6 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)