ราคา 5999999.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 42.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 142857.12 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ Q House สุขุมวิท 79 (คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79)

Nattapong
0923944488
2022-02-01 14:04:15.0
เลขที่ประกาศ: 385803
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 นอน Q House สุขุมวิท 79 42 ตรม. ห้องสวยมากๆ ราคาลดลงมาอีกเยอะมาก

:: จุดเด่น ::
ห้องสวยมากๆ ราคาลดลงมา ห้องมุม ทิศใต้ วิวไม่บล็อค ราคาต่ำกว่าตลาด ติด bts อ่อนนุช

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 42 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Q House สุขุมวิท 79 (คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79) / Q House Sukhumvit 79

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.707505,100.600430

ราคา: 5,999,999 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Q House สุขุมวิท 79 (คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Q House สุขุมวิท 79 (คิวเฮ้าส์ สุขุมวิท 79)

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร