ราคา 2850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89062.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-11-02 00:30:10.0
เลขที่ประกาศ: 258996
รายละเอียดเพิ่มเติม
GT-151479 คอนโด ยูดีไลท์ ห้วยขวาง แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 32 ตารางเมตร ชั้น 20 ตึก D ทิศตะวันออก ตกแต่งพร้อมอยู่ราคา 2.85 ล้านบาท โทร 081-912-8883 GT-151479 Condo for sale - Udelight @ Hualkhwang station Type 1 bedroom 1 bathroom .Area 32 Sq.m. on 20th floor Building D in east . Ready to move in. Price 2.85 MB.Please call 081-912-8883 ID56051 รหัส: #01833 ประเภทอสังหาริมทรัพย์: คอนโดมิเนียม ประเภท: ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 25/05/2015 13:14:51 ราคา: 2,850,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่: ถนนประชาอุทิศ แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ อำเภอ/เขต: เขตห้วยขวาง จังหวัด: กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่: 32 ตรว. พื้นที่ใช้สอย: ตรม. ห้องนอน: 1 ห้อง ห้องน้ำ: 1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม สถานที่ใกล้เคียง แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2015-05-25 13:14:51 ประกาศโดย: chawanut รหัสประกาศ: 01833 URL: http://www.easyhomeland.com/property2.php?h_id=01833

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย เดอะ เลกาซี่ วิภาวดี ลาดพร้าวซอย 8 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 9 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ ไม่ได้ระบุ - 2900000 บาท ติดต่อคุณ Easyhomeland Easyhomeland

เลขที่: 284403