ราคา 2700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 43.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62790.70 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 13
โครงการ Bangkok Horizon Ramkhamheang60

Easyhomeland Easyhomeland
0819128883
2018-06-21 23:12:14.0
เลขที่ประกาศ: 238555
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนบางกอกฮอไรซัน ชั้น 13/Bangkok Horizon / for sale ราคา 2700000 บาท/ Price 2700000 baht สนใจติดต่อคุณออย 0859006197 contact us khun oily 0859006197 รหัส:#00013 ประเภทอสังหาริมทรัพย์:คอนโดมิเนียม ประเภท:ประเภทขาย ลงประกาศเมื่อ: 23/10/2012 14:43:59 ราคา:2,700,000บาท ลิ้งค์เพิ่มเติม: สถานที่ตั้งทรัพย์สิน ที่อยู่:788/98 ถ.รามคำแหง บางกะปิ หัวหมาก กรุงเทพฯ 788/98 Ramkamhaeng Rd. Bangkapi- Huamak 13 th. อำเภอ/เขต: จังหวัด:กรุงเทพมหานคร ข้อมูลเพิ่มเติม เนื้อที่:0 ตรว. พื้นที่ใช้สอย:43 ตรม. ห้องนอน:1 ห้อง ห้องน้ำ:1 ห้อง รายละเอียดเพิ่มเติม ขายด่วนบางกอกฮอไรซัน ชั้น 13 788/98 ถ.รามคำแหง บางกะปิ หัวหมาก กรุงเทพฯ ขนาด 43 ตรม ราคา 2700000 บาท เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ มีสระว่ายน้ำ มีฟิตเนส ซาวน่า สวนหย่อมพักผ่อน สนใจสามารถต่อรองราคาได้ ติดต่อคุณออย 0859006197 0859041915 Bangkok Horizon / for sale : 2,700,000.- baht 788/98 Ramkamhaeng Rd. Bangkapi- Huamak 13 th. 43 SQ.m Includes: Sharp Refridgerator Hitachi Washing Machine Beds Queen, All furniture: Leather lounge , Coffee Table , 2 x chairs 2 Aircond. Sony Internet Tv. สถานที่ใกล้เคียง ใกล้แยกลำสาลี เดอะมอลล์บางกะปิ โลตัส โรงพยาบาล มหา แผนที่ แก้ไขล่าสุด: 2012-10-23 15:43:11 ประกาศโดย: oil รหัสประกาศ: 00013 URL: http://www.easyhomeland.com/property3.php?h_id=00013

วันที่เริ่มโครงการ:
2011-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: