ราคา 3080000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 93333.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ LPN Place Srinakarin Huamark Station

tanabadee tiyaboot
0992399441
2017-02-15 11:39:08.0
เลขที่ประกาศ: 188842
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดโครงการ ลุมพินีเพลส ศรีนครินทร์-หัวหมากสเตชั่น อาคาร B ชั้น 20 ขนาด 32.5 ตารางเมตร แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ การเดินทางสะดวก ใกล้ Airport Link สถานีหัวหมาก เพียง 250 เมตร ขายราคา 3,080,000 บาท (ค่าใช้จ่ายกรมที่ดินคนละครึ่ง) สนใจติดต่อ คุณธนบดี 099-239-9441,084-652-8941 line-id : tanabadee289

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายดาวน์คอนโดติดสถานีแอร์พอร์ตลิ้งค์หัวหมาก LPN Place Srinarin Huamark Station - คอนโด ขายดาวน์
LPN Place Srinakarin Huamark Station

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ LPN Place Srinakarin Huamark Station - 3080000 บาท ติดต่อคุณ tanabadee tiyaboot

เลขที่: 188842
2017-02-15 11:39:08.0
Add to wishlist

LPN Place Srinakarin Huamark Station

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

tanabadee tiyaboot

0992399441

ขาย 3080000.00 บาท

ให้เช่าคอนโดLPN ศรีนคริทร์-หัวหมากสเตชั่น ติดแอร์พอร์ตลิงค์หัวหมาก 32.5 sq.m 24 FL.

เลขที่: 181014
2016-04-26 15:50:59.0
Add to wishlist

LPN Place Srinakarin Huamark Station

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

Piyanuch pornpitchayakorn

0841601253

เช่า 12500.00 บาท