ราคา 280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 32.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

realter9999
2014-11-13 14:46:00.0
เลขที่ประกาศ: 148735
รายละเอียดเพิ่มเติม
  • เนื้อที่ : 31.52 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

++ด่วน ขายดาวน์ขาดทุน คอนโดสวยติดริมทะเล ติดโรงแรม6ดาวฟรีค่าสวนกลางตลอดชีพThe Energy หัวหิน !!ราคาถูกที่สุด!! โทร 086-321-1183,082-461-4199+++

ขายดาวน์ The Energy HuaHin จากราคา 308,000 บาท ลดให้เหลือ 280,000 บาท ราคาห้อง 1,890,000 และ จะได้บัตรสมาชิกที่มีคะแนนสะสมทุกปี ปีละ1,000คะแนน สามารถพักในโรงแรมหกดาว และใช้ในห้องอาหารได้ และยังใช้ได้ในเครือ Energy อื่นๆได้
เช่น เขาใหญ่ พัทยา

เหตุที่ขาย เนื่องจาก ได้ไปซื้อบ้านเพิ่มจึงไม่สามารถผ่อน 2 ที่ในเวลาเดียวกันได้ภาระหนักเกินไป - ห้องชุดเลขที่ B6-62A (มีการเปลี่ยนแปลงบ้านเลขที่หรือเลขที่ห้อง เมื่อโครงการเสร็จ)
- Type A ชั้น 3 ห้องไม่ร้อน มีจากุซชี่และสระว่ายน้ำ,สระบัวสวย ยาวเหยียดคั่นกลางระหว่างอาคาร 8 ชั้นทั้งสองฟาก ที่จองไว้คือ โซน โครงการ B ใกล้กับ Spot Complex ที่โครงการเริ่มสร้างเป็นอันดับแรก ก่อสร้างเสร็จเรียบร้อยแล้ว ตำแหน่งห้องพอดีไม่สูงและเตี้ยเกินไป ถือว่าเป็นตำแหน่งที่พอดี
- พื้นที่ 31.52 คร.ม. - ราคาขาย 1,890,000 บาท ราคา/ตรม. 59,961 บาท - ห้อง B6-62A เหลือผ่อนดาวน์/เดือน 11,800 บาท อีก 5 งวด ส่วนห้อง B3-53A - ค่าใช้จ่ายส่วนกลาง 50 บาท/ตรม./เดือน ชำระปีแรกปีเดียว 18,912 บาท หลังจากนั้นฟรีตลอดชีพ - เงินกองทุน 1,000 บาท/ตรม.
ผู้ซื้อชำระครั้งเดียวในวันโอนกรรมสิทธิ์ 31,520 บาท - คาดว่าจะแล้วเสร็จและโอนภายในต้นปี 2558 เนื่องจากเป็นคอนโดตากอากาศพร้อมอยู่ ดังนั้นสิ่งที่ผู้ซื้อจะได้ มีดังนี้ Pantry Area - โต๊ะทานอาหาร 1 ตัว พร้อม เก้าอี้ 2 ตัว ตามภาพ
- เคาท์เตอร์ครัวสูง 0.85 เมตร และตู้เก็บของติดผนัง - อ่างล้างจานแบบหลุม 1 ชุด Living Room - โซฟา 2 ที่นั่ง 1 ตัว - Coffee Table 1 ตัว - เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่องในส่วนรับแขก - ตู้วางทีวี - ชั้นวางของเหนือตู้วางทีวี Bed Room - เตียงนอนขนาด 5 ฟุต 1 หลัง
- โต๊ะเครื่องแป้ง พร้อมเก้าอี้ - ตู้เสื้อผ้า - โต๊ะหัวเตียง - เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่องในห้องนอน **** มีเครื่องทำน้ำอุ่นขนาด 3,500 วัตต์ในห้องน้ำด้วย 1 เครื่อง **** กั้นส่วนเปียกส่วนแห้งในห้องน้ำด้วยกระจกนิรภัย

ผมได้ชำระค่าจอง 10,000 บาท + ค่าทำสัญญา 50,000 บาท รวม จากราคา 308,000 บาท ลดให้เหลือ 280,000 บาท ราคาห้อง 1,890,000 เป็นราคาที่ดีที่สุด (086-321-1183 ,082-641-4199 ) ภายในเดือนนี้เท่านั้นน่ะครับ ถ้าเลยเดือนนี้ก็คงไม่ขายแล้วครับ ติดต่อ Sara 086-321-1183 r_ravisara@hotmail.com
รายละเอียดโครงการ The Energy HuaHin ถนนเพชรเกษม (ทล.4) กม.ที่ 211+500 ถนนเพชรเกษม (ถนนภูมิเวท) ชะอำ เพชรบุรี The energy hua hin ชะอำ เพชรบุรี http://www.theenergy.co.th/ ตอนนี้ โซน Sport complex ก่อสร้างเสร็จไปเรียบร้อยแล้ว ห้องที่ขายจะอยู่ติดกับ Sport complex
ไปทะเลหรือเล่นฟิตเนสก็สะดวก เพราะรถกอฟท์จากทางโครงการรับส่งฟรีตลอด

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 31.52 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 1
  • ห้องน้ำ : 1

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ด่วน ปล่อยดาวน์ขาดทุน คอนโดสวยติดริมทะเล ติดโรงแรม6ดาวฟรีค่าสวนกลางตลอดชีพThe Energy หัวหิน ราคาถูกที่สุด โทร 086-3211183 082-4614199