ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118518.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

วัชราภรณ์ ลักษณะปิยะ
0891458800
2014-10-25 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 116747
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วนห้องชุดโครงการ Q. House Sukhumvit 79 ชั้น6 D2
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 26.67 ตรม.
เพียง 3 นาที ถึง BTS อ่อนนุช, วิวสระ
ราคาขาย 3,200,000 บาท 119,985 บาท/ตารางเมตร

Q.House Sukhumvit 79 6F 1bedrooms room type B3 For sale
3min. walk to BTS On Nut Station, Pool view
1 Bedroom 1 Bathroom Floor :6 Size 26.67 sq.m.
Selling Price : 3,200,000 baht 119,985 Baht per Sqm.

Contact : Miss Watcharapor
Moblie phone : 089 145 8800
email : watchara-auo@hotmail.com

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายด่วนห้องชุดโครงการ Q. House Sukhumvit 79 ชั้น6 D2 - คอนโด ขายดาวน์
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 116747
2014-10-25 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 27.0 ตารางเมตร

วัชราภรณ์ ลักษณะปิยะ

0891458800

ขาย 3200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 3200000.00 บาท
ขายUrbano Absolute ขายพร้อมผู้เช่า เห็นวิวริมโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา สวยสุด
ขาย 3400000.00 บาท
Park 24 1 bedroom 1 bathroom unit for rent fully furnished Move-in-ready
เช่า 52500.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ THE SKY สุขุมวิท (เดอะ สกาย สุขุมวิท) - 11000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Vicky Puniramai
เช่า 11000.00 บาท
for rent Sense Sukhumvit 68 32sqm studio level8 BTS Udom Suk fully furnished
เช่า 9000.00 บาท
ขายด่วน Plum Condo พหลโยธิน 89 พร้อมเฟอร์ 1 ห้องนอน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีแดง สถานีหลักหก