HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Nue Noble แจ้งวัฒนะ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Nue Noble แจ้งวัฒนะ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 11 ประกาศ

A66-158 เช่าคอนโด Nue Noble แจ้งวัฒนะ ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีศรีรัช วิวสวย

เลขที่: 461918
2023-10-30 13:40:47.0
Add to wishlist

Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Bigfive Realestate

0645624649

เช่า 8500.00 บาท

A66-141 เช่าคอนโด Nue Noble แจ้งวัฒนะ ชั้น 16 ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีศรีรัช วิวสวย

เลขที่: 455507
2023-09-07 11:40:24.0
Add to wishlist

Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ขนาดพื้นที่ 29.0 ตารางเมตร

Bigfive Realestate

0645624649

เช่า 9000.00 บาท

A66-135 เช่าคอนโด Nue Noble แจ้งวัฒนะ ชั้น 4 ติดรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีศรีรัช วิวสวย

เลขที่: 453918
2023-08-25 11:35:48.0
Add to wishlist

Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Bigfive Realestate

0645624649

เช่า 9000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด ใกล้เซ็นทรัลแจ้งฯ -Nue Noble แจ้งวัฒนะ 28.5 ตรม. - ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

เลขที่: 408260
2022-08-19 16:44:45.0
Add to wishlist

Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ขนาดพื้นที่ 28.0 ตารางเมตร

K. นิวเยียร์ (Ag) โทร.

0614429226

เช่า 8000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Nue Noble แจ้งวัฒนะ 30 ตรม. ห้องสวย พร้อมอยู่ บรรยากาศดี เฟอร์นิเจอร์ครบ.....

เลขที่: 394973
2022-04-22 13:40:07.0
Add to wishlist

Nue Noble แจ้งวัฒนะ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

คุณแก้มAgent

0656944935

เช่า 9000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
04-CC-57212 Baan Klang Krung Siam-Pathumwan - คอนโด ขาย
ขาย 6800000.00 บาท
คอนโดห้องมุม
ขาย 2550000.00 บาท
Condo for SALE only 85,000/Sq.m. - คอนโด ขาย
ขาย 38250000.00 บาท
คอนโดโชคชัย4
ขาย 1200000.00 บาท
ขายคอนโดใหม่
ขาย 1250000.00 บาท
คอนโดให้เช่า
เช่า 2200.00 บาท
ขาย D condo รามคำแหง 9
ขาย 1750000.00 บาท
ขายคอนโดใหม่
ขาย 4100000.00 บาท
คอนโดน่าอยู่
ขาย 650000.00 บาท
ขายถูกๆ คอนโด
ขาย 1300000.00 บาท
clear